LOGO NG Tagagawa ng Balbula ng NSW
  • Tahanan
  • Mga Produkto ng Balbula
    • API 602 Palpak na Balbula na Bakal
    • Balbula ng Bola
    • Balbula ng Paru-paro
    • Balbula ng Pagsusuri
    • Balbula ng Gate
    • Balbula ng Globo
    • Balbula ng Isaksak
    • Salaan
    • Balbula ng Cryogenic
    • Balbula ng Kontrol na Niyumatik
    • Balbula na Kontrolado ng Elektrisidad
    • Mga Bahagi ng Balbula
    • Balbula na Lumalaban sa Pagsuot
  • Mga Proyekto
    • Mga Balbula ng Kemikal at Petrokemikal
    • Cryogenics at LNG
    • Pagmimina
    • Mga Balbula ng Langis at Gas
    • Mga Balbula ng Refinery ng Petrolyo
    • Mga Industriya ng Pulp at Papel
  • Balita
  • Mga Madalas Itanong (FAQ)
  • Tungkol sa
    • Profile ng Kumpanya
    • Paglilibot sa Pabrika
    • Kontrol ng Kalidad
  • Makipag-ugnayan
  • Telepono: 0086-15858860365
  • I-email: sales1@nswvalve.com
  • Linkedin - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Twitter
  • Pinterest - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Instagram - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Facebook - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Tagagawa ng Balbula sa Youtube-NSW China
English
  • Telepono: 0086-15858860365
  • I-email: sales1@nswvalve.com
  • Linkedin - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Twitter
  • Pinterest - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Instagram - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Facebook - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Tagagawa ng Balbula sa Youtube-NSW China
  • Tahanan
  • Mga Produkto ng Pabrika ng Balbula ng NSW

Mga Kategorya

  • API 602 Palpak na Balbula na Bakal
  • Balbula ng Bola
  • Balbula ng Paru-paro
  • Balbula ng Pagsusuri
  • Balbula ng Gate
  • Balbula ng Globo
  • Balbula ng Isaksak
  • Salaan
  • Balbula ng Cryogenic
  • Balbula ng Kontrol na Niyumatik
  • Balbula na Kontrolado ng Elektrisidad
  • Mga Bahagi ng Balbula
  • Balbula na Lumalaban sa Pagsuot
  • Magnetic Flux Leakage Detector

Mga itinatampok na produkto

  • Balbula ng Bola na De-motor
    Balbula ng Bola na De-motor
  • Balbula ng Pagsusuri ng Bola
    Balbula ng Pagsusuri ng Bola
  • Dobleng Eccentric Butterfly Valves
    Dobleng Eccentric Butterfly Valves
  • Triple Offset Butterfly Valve
    Triple Offset Butterfly Valve
  • 3 pulgadang Gate Valve Class 800, F51 Material
    3 pulgadang Gate Valve Class 800, F51 Material
  • Balbula ng paru-paro na aktuator ng niyumatik
    Balbula ng paru-paro na aktuator ng niyumatik
  • Mga Balbula na Pang-emerhensiyang Pagsasara(ESDV)
    Mga Balbula na Pang-emerhensiyang Pagsasara(ESDV)
  • Balbula ng Bola ng Aktuator na Elektriko
    Balbula ng Bola ng Aktuator na Elektriko
  • Balbula ng bola na pinaandar ng niyumatik
    Balbula ng bola na pinaandar ng niyumatik
  • Balbula ng Gate na Bakal na Karbon
    Balbula ng Gate na Bakal na Karbon
  • Mga Tagagawa at Tagatustos ng balbula ng bola na gawa sa bakal na gawa sa Tsina
    Mga Tagagawa at Supply ng balbula ng bola na gawa sa bakal na gawa sa Tsina...
  • Balbula ng Bola na Bakal na Karbon
    Balbula ng Bola na Bakal na Karbon
  • Balbula ng Globe ng API 602
    Balbula ng Globe ng API 602
  • C95800 Dual Plate Check Valve
    C95800 Dual Plate Check Valve
  • BS 1868 SWING TSEKE VALVE
    BS 1868 SWING TSEKE VALVE
  • Balbula ng Gate ng API 600
    Balbula ng Gate ng API 600
  • API 594 Check Valve
    API 594 Check Valve
  • WCB CLASS 600 PLUG VALVE
    WCB CLASS 600 PLUG VALVE

Mga Produkto ng Pabrika ng Balbula ng NSW

Isang Tsinong Tagapagtustos ng mga Balbula mula sa Tsina, kami ay pabrika ng Ball Valve, Gate Valve, ESDV, Check Valve, Globe Valve, Plug Valve, Butterfly Valve at Actuators.

  • Balbula ng Plug ng Flange na may Mataas na Depinisyon - Balbula ng Plug na may Eccentric na Detalye – Newsway

    Mataas na kahulugan ng Flange Plug Valve - Eccentric ...

  • Tahimik na Balbula ng Pag-check - BS 1868 SWING CHECK VALVE – Newsway

    Tahimik na Balbula ng Pag-check - BS 1868 SWING CHECK VALVE...

  • Mainit na Pagbebenta para sa Industriya ng Butterfly Valve - Triple Offset Butterfly Valve – Newsway

    Mainit na Pagbebenta para sa Industriya ng Butterfly Valve - Tri ...

  • OEM Supply Expanding Gate Valve - API 600 Cast Steel Gate Valve – Newsway

    OEM Supply Expanding Gate Valve - API 600 Cast...

  • Mga Nangungunang Tagapagtustos ng Flange Gate Valve - API 600 Gate Valve – Newsway

    Mga Nangungunang Tagapagtustos ng Flange Gate Valve - API 600 Gate...

  • Sikat na Disenyo para sa Silent Globe Check Valve - Lift Wafer Check Valve – Newsway

    Sikat na Disenyo para sa Tahimik na Globe Check Valve - ...

  • Balbula ng Gate na Bakal - API 600 Cast Steel Gate Valve – Newsway

    Balbula ng Gate na Bakal - API 600 Cast Steel Gate Val...

  • Pabrika ng Tsina para sa Metal Check Valve - C95800 Dual Plate Check Valve – Newsway

    Pabrika ng Tsina para sa Metal Check Valve - C95800 D...

  • Bagong Disenyo ng Fashion para sa Flanged Forged Gate Valve - Slab Gate Valve – Newsway

    Bagong Disenyo ng Fashion para sa Flanged Forged Gate Valve ...

  • Sikat na Disenyo para sa Spring Return Ball Valve - Metal Seated Ball Valve – Newsway

    Sikat na Disenyo para sa Spring Return Ball Valve - ...

  • Pinakamurang Pabrika ng Butterfly Valve Hand Lever - Lugged Butterfly Valve – Newsway

    Pinakamurang Pabrika ng Butterfly Valve Hand Lever - ...

  • Mainit na Nabebentang One Way Fuel Check Valve - Lift Wafer Check Valve – Newsway

    Mainit na Nabebentang One Way Fuel Check Valve - Lift Wa ...

  • Balbula ng Butterfly na Hindi Kinakalawang na Bakal - Balbula ng butterfly na may niyumatik na actuator – Newsway

    Balbula ng Butterfly na Hindi Kinakalawang na Bakal - Pneumatic ac...

  • Balbula ng Gate na A105 - Balbula ng gate na API 602 – Newsway

    Balbula ng Gate na A105 - Balbula ng gate na API 602 – N...

  • Magandang Kalidad na Balbula ng Bola - Balbula ng Bola na Hindi Kinakalawang na Bakal – Newsway

    Magandang Kalidad na Balbula ng Bola - Hindi Kinakalawang na Bakal na Bola...

  • OEM Supply Ball Valve Flange Type - Trunnion Mounted Ball Valve – Newsway

    OEM Supply Ball Valve Flange Type - Trunnion M...

  • Balbula ng Gate na Api 6d - Balbula ng Gate na API 602 na Aluminyo at Bronse – Newsway

    Balbula ng Gate na Api 6d - API 602 Aluminyo Bronse G...

  • Mainit na nabebentang Wcb Ball Valve - 3 Pirasong flanged ball valve – Newsway

    Mainit na nabebentang Wcb Ball Valve - 3 Piraso na flanged b ...

<< < Nakaraan24252627282930Susunod >>> Pahina 27 / 476

Balita

WENZHOU NEWSWAY VALVE CO.,LTD.
  • Mga High-Performance na Double Eccentric Butterfly Valve: Pag-engineer ng Kaligtasan sa Sunog at Zero-Leakage sa Matinding Linya ng Proseso
    26-07-17

    Mataas na Pagganap na Dobleng Eccentric na Butterfly...

  • Trunnion vs. Floating Ball Valves: Alin ang Nababagay sa Iyong High-Pressure Pipeline?
    26-07-15

    Trunnion vs. Mga Floating Ball Valve: Alin...

  • Gabay sa Madiskarteng Paghahanap ng Mapagkukunan: Pagsusuri sa Tagagawa ng Industrial Ball Valve at Pagsunod sa Pabrika sa Tsina
    26-07-11

    Gabay sa Istratehikong Paghahanap ng Sourcing: Pagsusuri ng isang...

  • Pagdaig sa Pagkakasira ng Balbula sa mga High-Abrasive Slurry Loops: Ang Materials Engineering sa Likod ng Zero-Leakage Metal-Seated Ball Valves
    26-07-09

    Pagtagumpayan ang Pagkakasakit ng Balbula sa mga High-Abrasive...

  • Balbula ng Gate ng Wedge: Gabay Teknikal para sa mga Inhinyero at Pagkuha
    26-06-27

    Balbula ng Gate ng Wedge: Gabay Teknikal para sa Eng...

LOGO NG Tagagawa ng Balbula ng NSW

Makipag-ugnayan sa Amin

  • Telepono: 0086-15858860365
  • I-email: sales1@nswvalve.com
  • Tirahan: DongOu Industrial Zone, Oubei Yongjia Wenzhou City, Zhejiang China-325105.
MAGTANONG NA
  • Linkedin - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Twitter
  • Pinterest - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Instagram - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Facebook - Tagagawa ng Balbula sa Tsina
  • Tagagawa ng Balbula sa Youtube-NSW China
WENZHOU NEWSWAY VALVE CO.,LTD.© Karapatang-ari - 2010-2025: Lahat ng Karapatan ay Nakalaan. Suportang Teknikal:Mingcheng Mga Mainit na Produkto - Mapa ng Site
Online na Kakulangan
  • Magpadala ng Email
  • WhatsApp
  • Live Chat
  • x
    • English
    • French
    • German
    • Portuguese
    • Japanese
    • Korean
    • Irish
    • Greek
    • Turkish
    • Italian
    • Danish
    • Romanian
    • Indonesian
    • Czech
    • Afrikaans
    • Swedish
    • Polish
    • Basque
    • Catalan
    • Esperanto
    • Hindi
    • Lao
    • Albanian
    • Amharic
    • Azerbaijani
    • Bengali
    • Bosnian
    • Bulgarian
    • Cebuano
    • Chichewa
    • Corsican
    • Croatian
    • Dutch
    • Estonian
    • Filipino
    • Finnish
    • Frisian
    • Galician
    • Georgian
    • Gujarati
    • Haitian
    • Hausa
    • Hawaiian
    • Hebrew
    • Hmong
    • Hungarian
    • Icelandic
    • Igbo
    • Javanese
    • Kannada
    • Kazakh
    • Latin
    • Latvian
    • Lithuanian
    • Luxembou..
    • Macedonian
    • Malagasy
    • Malay
    • Malayalam
    • Maltese
    • Maori
    • Marathi
    • Mongolian
    • Nepali
    • Norwegian
    • Pashto
    • Punjabi
    • Serbian
    • Sesotho
    • Sinhala
    • Slovak
    • Slovenian
    • Somali
    • Samoan
    • Scots Gaelic
    • Shona
    • Sindhi
    • Sundanese
    • Swahili
    • Tamil
    • Telugu
    • Thai
    • Urdu
    • Uzbek
    • Vietnamese
    • Welsh
    • Xhosa
    • Yiddish
    • Yoruba
    • Zulu
    • Kinyarwanda
    • Tatar
    • Oriya
    • Turkmen
    • Uyghur